TOP 10

utata

Mzee ALIYEKUZIMA KUJUA POLEMIQUE: MIAKA YA 18

Jihadharini na: yaliyomo katika sehemu hii "POLEMIQUE" imehifadhiwa kwa watazamaji wakuu, hakikisha una angalau miaka 18 kabla ya kuipata.

NOTE: wewe nijijibika tu kwa wewe mwenyewe ikiwa unapoamua kuingia ndani "THE POLEMIQUE" ... Kwa hiyo usilalamike, ingiza nenosiri « Afrike » kuthibitisha kwamba wewe ni umri na umeelewa!

[nywila ya siri = "AFRIKE"]

Polémique

Ndugu na dada zangu wanajadiliana kwa pamoja: kaka na dada zangu katika miaka ya 70 Weusi / Waafrika walishikana mikono “Iwe kwa urafiki (mwanamume / mwanamume au mwanamke / mwanamke), kaka na dada walishikana mikono, binti za familia moja waliosha pamoja na wakati mwingine walilala kitanda kimoja »Hakukuwa na upendeleo

[/passster]